Bảng điều khiển của điều hành viên ]

Gửi các thầy cùng các anh chị HKQĐ 2013 đặc biệt là anh Tú

Diễn đàn của các Phụ huynh, Điều phối viên, Cán bộ khung và chiến sĩ HKQĐ 2012

Các điều hành viên: nguyenthehung, ngocquy031

Gửi bàiĐã gửi: Thứ 5 Tháng 5 23, 2013 1:35 pm
Đầu tiên em xin tự giới thiệu em là chiến sĩ của HKQĐ 2012(đơt 2) !!! Thế là cũng 1 năm trôi qua rồi, HKQĐ 2012 trôi qua có mỗi 10 ngày không phải là ngắn mà cũng không phải là dài!!! nhưng nó cũng đủ để cho chúng em quá không phải nhiều kỉ niệm mà chỉ là quá nhiều kỉ niệm!!! kỉ niệm vui cũng có kỉ niệm buồn cũng có!!! giờ đây em chỉ muốn nói với mọi người rằng em không
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
thể quên được những kỉ niệm đó à mà em cũng đâu muốn quên!!! hehe!!!
em nhớ mãi 3 ngày đầu là 3 ngày thảm hoạ trong HKQĐ của em !!! em là chiến sĩ của a8b3 !!! 3 ngày em tổng cộng có 6 lần bị kỉ luật 3 lần vĩ gõ bát lúc đi và về ăn cơm!!! 3 lần trong lúc ngủ trưa!!!!
năm nay em thi cấp 3 nhưng mà em vẫn muốn đi!!! ngày hoạt động đêm học bài!!! nhưng bố mẹ em không cho!!!! tức kinh khủng!!!! mong là năm sau em lại được gặp lại mọi người!!! đặc biết là anh Tú!!! anh rongvanghaiphong!!!! :D :D :D anh rất muốn được gặp lại anh nhưng mới có mỗi 1 lần được đến trung tâm chơi với anh!!!! mong là anh Tú cùng mọi người đoán được em là ai!!!! em đố thầy hưng và thầy quý đoán được em là ai!!!!
Thông tin
Hình đại diện của thành viên
Quản trị viên
Gửi bàiĐã gửi: Chủ nhật Tháng 6 02, 2013 3:36 pm
Đoán được chít liền!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có lớp HKQD Hải Quân đấy. Từ 19/7 đến 28/7. Cứ yên tâm thi tốt vào lớp 10, nếu thi tốt thì E sẽ có cơ hội đi đây
Thông tin

Gửi bàiĐã gửi: Thứ 3 Tháng 6 04, 2013 10:22 pm
okie thầy ạ!!! em là Linh béo A8B3 nè!!! em sẽ cố gắng thi đỗ cấp 3 để đc đi lớp Hải Quân!!!! Em yêu và nhớ các thầy quá cơ!!!! hahahahaha
Thông tin

Quay về HỌC KỲ QUÂN ĐỘI 2012

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách